Đi bộ ra biển 3 phút – nhà trung tâm hiếm ngang 7m chỉ 30 tỷ sở hữu nhà 5 tầng khai thác dòng tiền ngay trung tâm
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
30 tỷ
198 m2 (7x33)
8 pn
9 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ TRUNG TÂM NHA TRANG – CÁCH BIỂN 350M – KINH DOANH ĐỈNH
Vị trí: Đường Phan Chu Trinh – gần vòng xoay Hàn Thuyên
Diện tích: 198m2 (ngang ~7m, dài ~33m)
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu
Công năng: Mỗi tầng 2PN + WC riêng
Mặt bằng: trống suốt – cực kỳ phù hợp kinh doanh / căn hộ dịch vụ
Khu trung tâm – khách du lịch đông – tiềm năng khai thác cao
Giá: 30 tỷ (còn thương lượng)
???? Phù hợp: mở khách sạn mini – CHDV – spa – showroom
Hotline: 0353178349
Vị trí: Đường Phan Chu Trinh – gần vòng xoay Hàn Thuyên
Diện tích: 198m2 (ngang ~7m, dài ~33m)
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu
Công năng: Mỗi tầng 2PN + WC riêng
Mặt bằng: trống suốt – cực kỳ phù hợp kinh doanh / căn hộ dịch vụ
Khu trung tâm – khách du lịch đông – tiềm năng khai thác cao
Giá: 30 tỷ (còn thương lượng)
???? Phù hợp: mở khách sạn mini – CHDV – spa – showroom
Hotline: 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 33 m |
| Diện tích | 198 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đi bộ ra biển 3 phút – nhà trung tâm hiếm ngang 7m chỉ 30 tỷ sở hữu nhà 5 tầng khai thác dòng tiền ngay trung tâm", có mã số #308404, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu