Điện biên phủ, p.17, bình thạnh – giáp q1 – hxh – 60m² – 10.9 tỷ
Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP HCM
10 tỷ 900 triệu
60 m2 (41x14)
5 pn
5 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
ĐIỆN BIÊN PHỦ, P.17, BÌNH THẠNH – GIÁP Q1 – HXH – 60M² – 10.9 TỶ
• Diện tích: 60m² (4.15 x 14m), nở hậu 4.6m, sổ đẹp • Kết cấu: 5PN – 5WC, phù hợp ở hoặc khai thác cho thuê • Hẻm xe hơi sạch, khu dân trí cao • Gần chỗ đậu ô tô • Vị trí: ngay Điện Biên Phủ, giáp Quận 1, qua cầu là tới • Gần Hutech, Hồng Bàng, GTVT, Tài chính – Marketing • Kết nối nhanh trung tâm, đi đâu cũng tiện • Phù hợp: ở, CHDV mini, cho thuê sinh viên • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Giá: 10.9 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
• Diện tích: 60m² (4.15 x 14m), nở hậu 4.6m, sổ đẹp • Kết cấu: 5PN – 5WC, phù hợp ở hoặc khai thác cho thuê • Hẻm xe hơi sạch, khu dân trí cao • Gần chỗ đậu ô tô • Vị trí: ngay Điện Biên Phủ, giáp Quận 1, qua cầu là tới • Gần Hutech, Hồng Bàng, GTVT, Tài chính – Marketing • Kết nối nhanh trung tâm, đi đâu cũng tiện • Phù hợp: ở, CHDV mini, cho thuê sinh viên • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Giá: 10.9 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Điện biên phủ, p.17, bình thạnh – giáp q1 – hxh – 60m² – 10.9 tỷ", có mã số #309319, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu