Định cư - gấp bán - nhà chính chủ - xây mới 100% - 6 tầng - chdv - hxh - vũ tung - bình thạnh - bán 10.8 tỷ - tl mạnh
Đường Vũ Tùng, Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP HCM
10 tỷ 800 triệu
63 m2 (45x14)
7 pn
5 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???????? HÀNG H,IẾM – NHÀ CHÍNH CHỦ XÂY CHẮC NỊCH – G,IẢM CÒN 10.9 T,Ỷ (TL)
????☘️???? 61m² (4.3 x 14) – sổ vuông – hoàn c,ông đủ - HXH – khu ổn định
???? Nhiều tầng – 7PN rộng???? Phù hợp ở đại gia đình hoặc làm CHDV
???? Sân thượng + ban c,ông thoáng
???? Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
☎️ Trúc: 0908 522 840..
????☘️???? 61m² (4.3 x 14) – sổ vuông – hoàn c,ông đủ - HXH – khu ổn định
???? Nhiều tầng – 7PN rộng???? Phù hợp ở đại gia đình hoặc làm CHDV
???? Sân thượng + ban c,ông thoáng
???? Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
☎️ Trúc: 0908 522 840..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Định cư - gấp bán - nhà chính chủ - xây mới 100% - 6 tầng - chdv - hxh - vũ tung - bình thạnh - bán 10.8 tỷ - tl mạnh", có mã số #309330, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu