Dòng tiền tốt, bán tòa chdv khu liễu giai, 9 tầng thang máy, 135m, chỉ 44 tỷ
Phố Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
44 tỷ
135 m2 (6x22.5)
8 pn
8 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Bình – chủ doanh nghiệp xuất nhập khẩu, gửi bán tòa căn hộ dịch vụ khu Liễu Giai, gần Lotte Center, Đào Tấn, Linh Lang, khu nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 135m, xây 9 tầng thang máy, ô tô đỗ cổng, thiết kế căn hộ cao cấp, khai thác cho thuê ổn định.
Dòng tiền khoảng 2 tỷ/năm, tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh Liễu Giai – Kim Mã – Văn Cao.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 44 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 135m, xây 9 tầng thang máy, ô tô đỗ cổng, thiết kế căn hộ cao cấp, khai thác cho thuê ổn định.
Dòng tiền khoảng 2 tỷ/năm, tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh Liễu Giai – Kim Mã – Văn Cao.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 44 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 135 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Dòng tiền tốt, bán tòa chdv khu liễu giai, 9 tầng thang máy, 135m, chỉ 44 tỷ", có mã số #309208, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu