TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Gấp bán nhà mặt tiền kinh doanh đ số 11 bhh gần chợ 26/3 khu vip 54m2 - 2 tầng 6 tỷ 7
Đường Số 11, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 700 triệu
54 m2 (4x13.5)
2 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Gấp Bán nhà mặt tiền Kinh Doanh Đ số 11 BHH gần chợ 26/3 khu VIP 54m2 - 2 tầng 6 tỷ 7
Diện tích :54m2 ngang 4m cực đẹp dài 13,5m
Kết cấu Trệt lầu 2 phòng ngủ nhà mới ở ngay
Đường nhựa 10m ô tô vị trí bao đẹp Kinh Doanh sầm uất ngày đem kết nối tuyến đường -26/3-Hương lộ 3-Kênh 19/5....
Tiện ích vô đối , gần chợ 26 /3 5 phút qua Aeon Tân Phú bán kính 500m đầy đủ tện ích :Bách hóa xanh ,trường học các cấp 1-2-3
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:6 tỷ 7 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :54m2 ngang 4m cực đẹp dài 13,5m
Kết cấu Trệt lầu 2 phòng ngủ nhà mới ở ngay
Đường nhựa 10m ô tô vị trí bao đẹp Kinh Doanh sầm uất ngày đem kết nối tuyến đường -26/3-Hương lộ 3-Kênh 19/5....
Tiện ích vô đối , gần chợ 26 /3 5 phút qua Aeon Tân Phú bán kính 500m đầy đủ tện ích :Bách hóa xanh ,trường học các cấp 1-2-3
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:6 tỷ 7 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Gấp bán nhà mặt tiền kinh doanh đ số 11 bhh gần chợ 26/3 khu vip 54m2 - 2 tầng 6 tỷ 7", có mã số #307838, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu