Giá tốt - cần bán nhanh căn nhà chính chủ – 146/22 kênh tân hóa, phường phú trung, quận tân phú, tphcm
Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
46 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT - CẦN BÁN NHANH CĂN NHÀ CHÍNH CHỦ – 146/22 Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TPHCM- Giá: 5 tỷ 4 ( TL cho người có thiện chí )- Hướng: Đông Bắc- Diện tích: 46,3m 2 ( 4.25m x 10.9m), vuông vức, đẹp- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu- Công năng: + 2 phòng ngủ (1 phòng ngủ lớn có thể chia thành 2 phòng nhỏ), 2wc+ 1 phòng nhỏ hiện đang làm kho+ Phòng khách rộng, thoáng+ Nhà chính chủ, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
+ Hẻm dân cư đông đúc, an ninh+ Gần chợ, trường cấp 1 – cấp 2, bệnh viện Tân Phú+ Khu ăn uống, sinh hoạt rất nhộn nhịp+ Thích hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê+ Có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ nếu cần
- Nhà sạch sẽ, vào ở ngay – không cần sửa nhiều
- Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0902.317.216 ( Quỳnh )
+ Hẻm dân cư đông đúc, an ninh+ Gần chợ, trường cấp 1 – cấp 2, bệnh viện Tân Phú+ Khu ăn uống, sinh hoạt rất nhộn nhịp+ Thích hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê+ Có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ nếu cần
- Nhà sạch sẽ, vào ở ngay – không cần sửa nhiều
- Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0902.317.216 ( Quỳnh )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt - cần bán nhanh căn nhà chính chủ – 146/22 kênh tân hóa, phường phú trung, quận tân phú, tphcm", có mã số #317471, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu