Gò dầu – hxh 1 trục thông – 4 tầng mới đẹp – 5pn full nội thất – chỉ 10.x tỷ
Đường Gò Dầu, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
10 tỷ 990 triệu
60 m2 (5x12)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????Vị trí: Hẻm xe hơi 1 trục thông thẳng đường Gò Dầu, khu cao tầng đồng bộ, dân trí cao.Kết nối nhanh Tân Sơn Nhì, Tân Quý, Tân Hương, chỉ 5 phút tới Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương.
????Diện tích: 5 x 12m????Kết cấu: 4 tầng mới đẹp lung linh gồm 5 phòng ngủ, đầy đủ công năng cho gia đình lớn.✨Phù hợp ở kết hợp mở văn phòng công ty, spa, kinh doanh online hoặc cho thuê giữ dòng tiền.
????Tặng full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay.????Hẻm xe hơi 1 trục thông thoáng, khu vực an ninh sạch đẹp.????Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
????Giá chỉ 10.X tỷ thương lượng chính chủ.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
????Vị trí: Hẻm xe hơi 1 trục thông thẳng đường Gò Dầu, khu cao tầng đồng bộ, dân trí cao.Kết nối nhanh Tân Sơn Nhì, Tân Quý, Tân Hương, chỉ 5 phút tới Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương.
????Diện tích: 5 x 12m????Kết cấu: 4 tầng mới đẹp lung linh gồm 5 phòng ngủ, đầy đủ công năng cho gia đình lớn.✨Phù hợp ở kết hợp mở văn phòng công ty, spa, kinh doanh online hoặc cho thuê giữ dòng tiền.
????Tặng full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay.????Hẻm xe hơi 1 trục thông thoáng, khu vực an ninh sạch đẹp.????Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
????Giá chỉ 10.X tỷ thương lượng chính chủ.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gò dầu – hxh 1 trục thông – 4 tầng mới đẹp – 5pn full nội thất – chỉ 10.x tỷ", có mã số #320767, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu