Hàng hiếm long biên – nhà đẹp ở ngay vũ xuân thiều - long biên - hn.
Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 590 triệu
42 m2 (35x13.5)
4 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
HÀNG HIẾM LONG BIÊN – NHÀ ĐẸP Ở NGAY VŨ XUÂN THIỀU
Diện tích: 42m² x 4 tầng
Mặt tiền: 3,5m
Thiết kế: Mỗi tầng 2 phòng + 1 WC
Nhà thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ
✔ Nhà đẹp, xây chắc chắn – về ở luôn✔ Ngõ thông, đi lại thuận tiện nhiều hướng✔ Cách ô tô & hồ chỉ ~19m✔ Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích xung quanh
???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 8,59 tỷ (có thương lượng)
???? Liên hệ xem nhà: 0368638558
Diện tích: 42m² x 4 tầng
Mặt tiền: 3,5m
Thiết kế: Mỗi tầng 2 phòng + 1 WC
Nhà thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ
✔ Nhà đẹp, xây chắc chắn – về ở luôn✔ Ngõ thông, đi lại thuận tiện nhiều hướng✔ Cách ô tô & hồ chỉ ~19m✔ Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích xung quanh
???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 8,59 tỷ (có thương lượng)
???? Liên hệ xem nhà: 0368638558
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm long biên – nhà đẹp ở ngay vũ xuân thiều - long biên - hn.", có mã số #310087, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu