Hẻm 1834 huỳnh tấn phát – 5x10m – hoàn công đủ - thuận an cư – nhỉnh 4. t.ỷ tl
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
4 tỷ 600 triệu
45 m2 (5x9)
2 pn
2 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Tầm tiền dưới 5 tỷ mà nhà còn mới, pháp lý chuẩn cực hiếm✔️ Kết cấu 1 trệt 1 lầu – 2PN rộng✔️ Phòng khách lớn – bếp thoáng sạch đẹp✔️ Có sân để xe riêng – hẻm thông thoáng✔️ Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh???? SHR – hoàn công đủ – không quy hoạchCKS043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm 1834 huỳnh tấn phát – 5x10m – hoàn công đủ - thuận an cư – nhỉnh 4. t.ỷ tl", có mã số #321506, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu