Thuận an cư – 4x15m – chỉ 4.x tỷ tl - sát mặt tiền huỳnh tấn phát – gần cầu phú xuân
Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
4 tỷ 400 triệu
60 m2 (4x15)
2 pn
2 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Nhà 60m2 mà giá chỉ ngang căn nhỏ khu vực✔️ Kết cấu 2 tầng – 2PN – 2WC✔️ Hoàn công đủ – pháp lý chuẩn✔️ Khu dân cư hiện hữu – sát mặt tiền HTP✔️ Nhà trống tiện sửa mới theo ý thích???? Gần cầu Phú Xuân – di chuyển Quận 7 cực tiện???? SHR riêng – công chứng ngayCKS044
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Thuận an cư – 4x15m – chỉ 4.x tỷ tl - sát mặt tiền huỳnh tấn phát – gần cầu phú xuân", có mã số #321508, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu