Hẻm xe hơi thông - 70m² - 3 tầng - 7 ✅️t.ỷ 190
Đường Lê Lợi, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ 190 triệu
70 m2 (4x17)
5 pn
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
HẺM XE HƠI THÔNG - 70M² - 3 TẦNG - 7 ✅️T.Ỷ 190???? Ngay ngã 4 Quang Trung, Phạm Văn Chiêu & Phan Huy Ích.- Đường Xe Hơi Thông ra kênh tham lương.- DT: 4 x 17m, vuông vức- Nhà 3 tầng, có sân thượng, Sân để Xe ???? Hơi.
Lh : 0982.850.359 Thanh Tuyền Nhà Phố
Lh : 0982.850.359 Thanh Tuyền Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm xe hơi thông - 70m² - 3 tầng - 7 ✅️t.ỷ 190", có mã số #317384, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu