TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Hiếm, bán nhà đào tấn phan kế bính, 3 ô tô tránh, kinh doanh, 80m mặt tiền 5m
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
43 tỷ
80 m2 (5x16)
5 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Duy, chủ doanh nghiệp thương mại quốc tế, gửi bán căn nhà khu Đào Tấn – Phan Kế Bính, gần Lotte Liễu Giai, đại sứ quán và nhiều văn phòng lớn.
Diện tích 80m, mặt tiền 5m đẹp, đường 3 ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm, kinh doanh nhà hàng, khách sạn, spa, showroom...cực kỳ phù hợp.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 43 tỷ (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội
Diện tích 80m, mặt tiền 5m đẹp, đường 3 ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm, kinh doanh nhà hàng, khách sạn, spa, showroom...cực kỳ phù hợp.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 43 tỷ (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Hiếm, bán nhà đào tấn phan kế bính, 3 ô tô tránh, kinh doanh, 80m mặt tiền 5m", có mã số #307745, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu