Hiếm, bán nhà phạm huy thông – kim mã, gần hồ ngọc khánh, 80m, chỉ 27 tỷ
Phố Phạm Huy Thông, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
27 tỷ
80 m2 (45x17.8)
5 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Chú Khang – cán bộ hưu trí, gửi bán căn nhà phố Phạm Huy Thông – Kim Mã, gần hồ Ngọc Khánh, khu nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 80m, phù hợp xây apartment hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cho thuê. View hồ Ngọc Khánh, công viên Thủ Lệ, rất gần khách sạn Deawoo
Tiện ích cao cấp xung quanh, kết nối nhanh Liễu Giai – Đào Tấn – Kim Mã – Văn Cao.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 27 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 80m, phù hợp xây apartment hoặc khai thác căn hộ dịch vụ cho thuê. View hồ Ngọc Khánh, công viên Thủ Lệ, rất gần khách sạn Deawoo
Tiện ích cao cấp xung quanh, kết nối nhanh Liễu Giai – Đào Tấn – Kim Mã – Văn Cao.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 27 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm, bán nhà phạm huy thông – kim mã, gần hồ ngọc khánh, 80m, chỉ 27 tỷ", có mã số #309982, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu