Hiếm khu bàu cát - 4x18m - 2 tầng mới ở liền - view hxh mặt tiền
Đường Bàu Cát, Phường 11, Quận Tân Bình, TP HCM
6 tỷ 580 triệu
72 m2 (4x18)
3 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị Trí Chân Chung Cư Bầu Cát - Tân Bình .
+ Kết cấu: 1 trệt lầu mới ở liền.+ Pháp lý: Chuẩn, Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không lỗi nhỏ. + KHu Dân trí cao di chuyển thuận tiện Sân Bay , Quận 10, Quận 11..+ chỉ vài bước chân ra mặt tiền.Liên hệ : Anh Quang Xem nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
+ Kết cấu: 1 trệt lầu mới ở liền.+ Pháp lý: Chuẩn, Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không lỗi nhỏ. + KHu Dân trí cao di chuyển thuận tiện Sân Bay , Quận 10, Quận 11..+ chỉ vài bước chân ra mặt tiền.Liên hệ : Anh Quang Xem nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm khu bàu cát - 4x18m - 2 tầng mới ở liền - view hxh mặt tiền", có mã số #309819, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu