Hiếm lạc long quân - hxh 4tầng - 4x12m - giáp quận 10.q11
Đường Lạc Long Quân, Phường 08, Quận Tân Bình, TP HCM
6 tỷ 680 triệu
48 m2 (4x12)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí Lạc Long Quân - Chợ Tân Bình- Gần Quận 10
+ Kết cấu: 4 tầng, BTCT ở liền, HXH đỗ cửa.
+ Khu dân trí cao, an ninh tốt , đa tiện ích xung quanh.
+ Pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ, không lỗi nhỏ.
+ Thuận tiện di chuyển Sân Bay, Quận 10, Quận 5.... Trung Tâm, Sân Bay.
Liên Hệ : Anh Quang Xem Nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
+ Kết cấu: 4 tầng, BTCT ở liền, HXH đỗ cửa.
+ Khu dân trí cao, an ninh tốt , đa tiện ích xung quanh.
+ Pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ, không lỗi nhỏ.
+ Thuận tiện di chuyển Sân Bay, Quận 10, Quận 5.... Trung Tâm, Sân Bay.
Liên Hệ : Anh Quang Xem Nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm lạc long quân - hxh 4tầng - 4x12m - giáp quận 10.q11", có mã số #308595, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu