Hiếm mặt tiền 8m linh đông thủ đức – 75m² – 4pn – chỉ 6.7 tỷ gần nhà thờ duy khang.
Đường 25, Phường Linh Đông, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 700 triệu
75 m2 (42x17.8)
4 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN ĐƯỜNG THỦ ĐỨC 8M – LINH ĐÔNG – 75M² – CHỈ 6.7 TỶ ????
+ Diện tích 4.2 x 17.8m – nhà rộng, dễ khai thác kinh doanh
+ Kết cấu 1T1L – 4PN, 2WC - xe hơi ngủ trong nhà
+ Vị trí ngay chợ Tam Hà – Nhà Thờ Duy Khang, khu dân cư cực kỳ sầm uất
+ Gần Tô Ngọc Vân – Phạm Văn Đồng, BV Thủ Đức – di chuyển thuận tiện
+Sổ vuông đẹp.
+ So với khu vực: 6.7 tỷ là mức giá rất cạnh tranh, hiếm có, vị trí đẹp, tiềm năng.
???? Gọi ngay: 0343189357 #quyen_land NP2324944– xem ngay kẽo lỡ!
+ Diện tích 4.2 x 17.8m – nhà rộng, dễ khai thác kinh doanh
+ Kết cấu 1T1L – 4PN, 2WC - xe hơi ngủ trong nhà
+ Vị trí ngay chợ Tam Hà – Nhà Thờ Duy Khang, khu dân cư cực kỳ sầm uất
+ Gần Tô Ngọc Vân – Phạm Văn Đồng, BV Thủ Đức – di chuyển thuận tiện
+Sổ vuông đẹp.
+ So với khu vực: 6.7 tỷ là mức giá rất cạnh tranh, hiếm có, vị trí đẹp, tiềm năng.
???? Gọi ngay: 0343189357 #quyen_land NP2324944– xem ngay kẽo lỡ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm mặt tiền 8m linh đông thủ đức – 75m² – 4pn – chỉ 6.7 tỷ gần nhà thờ duy khang.", có mã số #310589, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu