Hoàng hoa thám, p.7, bình thạnh – hxh – 3 tầng – 11.5 tỷ
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
40 m2 (38x23)
4 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
HOÀNG HOA THÁM, P.7, BÌNH THẠNH – HXH – 3 TẦNG – 11.5 TỶ
• Diện tích: 3.8 x 23m, nhà dài dễ chia phòng • Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, vào ở ngay hoặc cải tạo • Hẻm ô tô đỗ cổng, khu an ninh, dân cư ổn định • Hẻm thông Lam Sơn, di chuyển thuận tiện • Khu vực nhu cầu thuê cao • Phù hợp: CHDV, văn phòng, spa, lớp học • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
Giá: 11.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
• Diện tích: 3.8 x 23m, nhà dài dễ chia phòng • Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, vào ở ngay hoặc cải tạo • Hẻm ô tô đỗ cổng, khu an ninh, dân cư ổn định • Hẻm thông Lam Sơn, di chuyển thuận tiện • Khu vực nhu cầu thuê cao • Phù hợp: CHDV, văn phòng, spa, lớp học • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
Giá: 11.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hoàng hoa thám, p.7, bình thạnh – hxh – 3 tầng – 11.5 tỷ", có mã số #309540, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu