Hxh dương quảng hàm – p.5 gò vấp – 4 tầng – chỉ 7.8 tỷ.
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
43 m2 (43x10)
3 pn
4 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
HXH DƯƠNG QUẢNG HÀM – P.5 GÒ VẤP – 4 TẦNG – CHỈ 7.8 TỶ TL
Vị trí đẹp: Hẻm xe hơi Dương Quảng Hàm, P.5 Gò Vấp
Gần Nguyễn Thái Sơn – Phan Văn Trị
Kết nối nhanh ra Phạm Văn Đồng – qua Bình Thạnh cực tiện
Diện tích: 43.5m² (4.3 x 10m)
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
3 phòng ngủ – 4 WC
Nhà đúc kiên cố, thiết kế hiện đại – dọn vào ở ngay
S
Vị trí đẹp: Hẻm xe hơi Dương Quảng Hàm, P.5 Gò Vấp
Gần Nguyễn Thái Sơn – Phan Văn Trị
Kết nối nhanh ra Phạm Văn Đồng – qua Bình Thạnh cực tiện
Diện tích: 43.5m² (4.3 x 10m)
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
3 phòng ngủ – 4 WC
Nhà đúc kiên cố, thiết kế hiện đại – dọn vào ở ngay
S
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh dương quảng hàm – p.5 gò vấp – 4 tầng – chỉ 7.8 tỷ.", có mã số #320000, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu