Hxh - nhà cao tầng - dân trí phú nhuận - 5 tầng đúc thật - 5pn lớn - 6wc - giảm 300tr - bán 12.6 tỷ - tl - nguyễn thi huỳnh
Đường Nguyễn Thị Huỳnh, Phường 08, Quận Phú Nhuận, TP HCM
12 tỷ 600 triệu
84 m2 (4x21)
5 pn
6 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI NGUYỄN VĂN TRỖI – HXH 7 CHỖ TỚI NHÀ – 5 TẦNG Ở NGAY ????
???? GIẢM 300 TRIỆU – CÒN 12.6 TỶ TL
???? P8 PHÚ NHUẬN
???? Hẻm 4m, cách mặt tiền 15m???? 50m² (4x12.5)???? Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng???? 5PN – 6WC, gara ô tô, full nội thất???? Đối diện sân vườn thoáng mát, khu yên tĩnh???? Sát Nguyễn Văn Trỗi – đi sân bay, Q1 nhanh
CHỈ 12.6 tỷ TL???? Trúc 0908.522.840..
???? GIẢM 300 TRIỆU – CÒN 12.6 TỶ TL
???? P8 PHÚ NHUẬN
???? Hẻm 4m, cách mặt tiền 15m???? 50m² (4x12.5)???? Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng???? 5PN – 6WC, gara ô tô, full nội thất???? Đối diện sân vườn thoáng mát, khu yên tĩnh???? Sát Nguyễn Văn Trỗi – đi sân bay, Q1 nhanh
CHỈ 12.6 tỷ TL???? Trúc 0908.522.840..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh - nhà cao tầng - dân trí phú nhuận - 5 tầng đúc thật - 5pn lớn - 6wc - giảm 300tr - bán 12.6 tỷ - tl - nguyễn thi huỳnh", có mã số #318188, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu