Siêu phẩm town house - khu vip đoàn thị điểm - trung tâm phú nhuận - vài bước ra otô - 4 tầng sân thượng - pn trệt - chỉ 10.x tỷ
Đường Phan Đình Phùng, Phường 01, Quận Phú Nhuận, TP HCM
10 tỷ 600 triệu
52 m2 (45x11)
5 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
- Vị trí: Khu VIP Đoàn Thị Điểm - Cách quận 1 chỉ một cây cầu
- Hẻm thông thoáng, 10m ra xe hơi
???? Diện tích: 52m² (4.5x11), nở hậu 6.5m tài lộc. SD 210m2
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng BTCT kiên cố
- Gồm 5PN (Có 1 PN trệt ), 5WC, sân phơi, sân thượng rộng cực chill
???? Full nội thất cao cấp - đại gia đình xách vali vào là ở
- Khu an ninh, yên tĩnh, hàng xóm dân trí thân thiện
- Pháp lý sạch, hoàn công đủ, sổ cất két, công chứng ngay
Lh: 09.3993.5282 c/zl
- Hẻm thông thoáng, 10m ra xe hơi
???? Diện tích: 52m² (4.5x11), nở hậu 6.5m tài lộc. SD 210m2
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng BTCT kiên cố
- Gồm 5PN (Có 1 PN trệt ), 5WC, sân phơi, sân thượng rộng cực chill
???? Full nội thất cao cấp - đại gia đình xách vali vào là ở
- Khu an ninh, yên tĩnh, hàng xóm dân trí thân thiện
- Pháp lý sạch, hoàn công đủ, sổ cất két, công chứng ngay
Lh: 09.3993.5282 c/zl
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm town house - khu vip đoàn thị điểm - trung tâm phú nhuận - vài bước ra otô - 4 tầng sân thượng - pn trệt - chỉ 10.x tỷ", có mã số #317340, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu