Cho thuê phòng trọ mới xây full nội thất tại 28/33 phan tây hồ - p7 - quận phú nhuận
Đường Phan Tây Hồ, Phường 07, Quận Phú Nhuận, TP HCM
5.5 triệu
18 m2 (3x6)
3 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG TRỌ MỚI XÂY FULL NỘI THẤT TẠI 28/33 PHAN TÂY HỒ - P7 - QUẬN PHÚ NHUẬN - TP.HCM.
- Phòng diện tích: 18m2, vệ sinh khép kín.- Phòng full nội thất như: điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ quần áo, kệ bếp, ban công thoáng, sân phơi (khách thuê chỉ việc vào ở).- Tòa nhà có thang máy, thang bộ, phòng cháy chữa cháy đạt tiêu chuẩn Thành Phố, camera an ninh. Nhà ngay chợ, hẻm xe hơi thông tứ phía, giao thông đi lại thuận tiện.- Xung quanh đầy đủ các tiện ích sinh hoạt như gần trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện...Khu an ninh tốt - Dân trí cao - Giao thông thuận tiện đi lại.- Điện nước có công tơ riêng biệt các phòng.- Giá thuê: 5.5 triệu/tháng.- Liên hệ chính chủ: Anh Tâm 0937737007.
- Phòng diện tích: 18m2, vệ sinh khép kín.- Phòng full nội thất như: điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ quần áo, kệ bếp, ban công thoáng, sân phơi (khách thuê chỉ việc vào ở).- Tòa nhà có thang máy, thang bộ, phòng cháy chữa cháy đạt tiêu chuẩn Thành Phố, camera an ninh. Nhà ngay chợ, hẻm xe hơi thông tứ phía, giao thông đi lại thuận tiện.- Xung quanh đầy đủ các tiện ích sinh hoạt như gần trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện...Khu an ninh tốt - Dân trí cao - Giao thông thuận tiện đi lại.- Điện nước có công tơ riêng biệt các phòng.- Giá thuê: 5.5 triệu/tháng.- Liên hệ chính chủ: Anh Tâm 0937737007.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng trọ mới xây full nội thất tại 28/33 phan tây hồ - p7 - quận phú nhuận", có mã số #317345, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu