Hẻm nhựa 5m - xe hơi thông - thích quãng đức - phú nhuận - 60m2 - chỉ 9.x tỷ tl tốt
Đường Thích Quảng Đức, Phường 04, Quận Phú Nhuận, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
3 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
????Diện tích: 4 x 15m ( 60m2) •Kết cấu: 2 Tầng đúc . 1 trệt + 1 lầu
•Công năng: 3 PN, 3 WC, sân để xe,..
✨Sẵn nội thất xách vali vào là ở
•Hẻm xe hơi thông kinh doanh đỉnh
•Sổ đỏ riêng biệt, sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c/zl
•Công năng: 3 PN, 3 WC, sân để xe,..
✨Sẵn nội thất xách vali vào là ở
•Hẻm xe hơi thông kinh doanh đỉnh
•Sổ đỏ riêng biệt, sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c/zl
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm nhựa 5m - xe hơi thông - thích quãng đức - phú nhuận - 60m2 - chỉ 9.x tỷ tl tốt", có mã số #317173, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu