Hxh vào nhà – ngay hàng xanh p.17 bình thạnh – 85m² (4.8x21) – 3 tầng – chỉ 15.8 tỷ
Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP HCM
15 tỷ 800 triệu
85 m2 (4x21)
4 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH VÀO NHÀ – NGAY HÀNG XANH P.17 BÌNH THẠNH – 85M² (4.8x21) – 3 TẦNG – CHỈ 15.8 TỶ
Chủ cần bán gấp, giảm mạnh 1 tỷ, giá còn 15.8 tỷ (thương lượng).
Diện tích 85m² (4.8m x 21m), khuôn đất đẹp, vuông vức.
Kết cấu 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ – 3WC, tầng trệt đang làm văn phòng + phòng khách + bếp.
Hẻm xe hơi vào nhà, trước nhà rộng khoảng 5m, chỉ 50m ra mặt tiền Điện Biên Phủ, vị trí cực kỳ trung tâm.
Khu vực Hàng Xanh – Phường 17 – Bình Thạnh, giáp Quận 1, tiện di chuyển mọi hướng.
Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, ngân hàng…
Phù hợp ở, mở văn phòng hoặc khai thác cho thuê.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Chủ cần bán gấp, giảm mạnh 1 tỷ, giá còn 15.8 tỷ (thương lượng).
Diện tích 85m² (4.8m x 21m), khuôn đất đẹp, vuông vức.
Kết cấu 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ – 3WC, tầng trệt đang làm văn phòng + phòng khách + bếp.
Hẻm xe hơi vào nhà, trước nhà rộng khoảng 5m, chỉ 50m ra mặt tiền Điện Biên Phủ, vị trí cực kỳ trung tâm.
Khu vực Hàng Xanh – Phường 17 – Bình Thạnh, giáp Quận 1, tiện di chuyển mọi hướng.
Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, ngân hàng…
Phù hợp ở, mở văn phòng hoặc khai thác cho thuê.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh vào nhà – ngay hàng xanh p.17 bình thạnh – 85m² (4.8x21) – 3 tầng – chỉ 15.8 tỷ", có mã số #308837, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu