Khu vip, bán nhà phân lô nghĩa đô ô tô vào nhà, 70m, chỉ 24 tỷ
Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
24 tỷ
70 m2 (5x14)
5 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Tuấn – chủ doanh nghiệp quảng cáo, gửi bán căn nhà phân lô Nghĩa Đô, gần công viên Nghĩa Đô, Hoàng Quốc Việt, khu dân trí cao.
Diện tích 70m, ô tô vào nhà, đường rộng thoáng, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc kinh doanh.
Tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối phường Nghĩa Đô – Xuân La – Ngọc Hà, rất gần Starlake, Ngoại Giao Đoàn, khu VIP của thành phố
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 24 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 70m, ô tô vào nhà, đường rộng thoáng, phù hợp ở kết hợp văn phòng hoặc kinh doanh.
Tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối phường Nghĩa Đô – Xuân La – Ngọc Hà, rất gần Starlake, Ngoại Giao Đoàn, khu VIP của thành phố
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, chỉ 24 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khu vip, bán nhà phân lô nghĩa đô ô tô vào nhà, 70m, chỉ 24 tỷ", có mã số #308950, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu