Lê quang định - bình thạnh - nhà mới - tặng full nội thất - hẻm 3m - chính chủ - bán 6.29 tỷ - tl
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
6 tỷ 300 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
3 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
???? LÊ QUANG ĐỊNH – SÁT MẶT TIỀN – NHÀ MỚI TINH Ở NGAY ????
???? Vị trí: Lê Quang Định, P.14, Bình Thạnh – cách mặt tiền vài bước, chạy Q1 cực nhanh???? Diện tích: 3.5 x 10m – 33m² vuông vức???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – 2PN 3WC – full nội thất đẹp???? Hẻm: Hẻm 3m, cách xe hơi 10m – ra mặt tiền ~20m
???? Điểm mạnh:✅ Nhà mới tinh – xách vali vào là ở✅ Thiết kế gọn gàng, tối ưu công năng✅ Gần chợ Bà Chiểu, Phan Đăng Lưu – tiện ích bủa vây
???? Giá: 6.3 TỶ☎️ Liên hệ: 0908522840 Trúc..
???? Vị trí: Lê Quang Định, P.14, Bình Thạnh – cách mặt tiền vài bước, chạy Q1 cực nhanh???? Diện tích: 3.5 x 10m – 33m² vuông vức???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – 2PN 3WC – full nội thất đẹp???? Hẻm: Hẻm 3m, cách xe hơi 10m – ra mặt tiền ~20m
???? Điểm mạnh:✅ Nhà mới tinh – xách vali vào là ở✅ Thiết kế gọn gàng, tối ưu công năng✅ Gần chợ Bà Chiểu, Phan Đăng Lưu – tiện ích bủa vây
???? Giá: 6.3 TỶ☎️ Liên hệ: 0908522840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lê quang định - bình thạnh - nhà mới - tặng full nội thất - hẻm 3m - chính chủ - bán 6.29 tỷ - tl", có mã số #317137, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu