Lô góc 2 mặt tiền hẻm xe hơi tỉnh lộ 10 – cực thoáng
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
56 m2 (4x14)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Lô góc 2 mặt tiền hẻm xe hơi Tỉnh Lộ 10 – cực thoáng- Địa chỉ: Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh. (Phường An Lạc, Hồ Chí Minh mới)- DT: 56m2(4x14m) – hướng Nam- Kết cấu 5 tầng: 6PN, 6WC, phòng thờ, sân thượng rộng, giếng trời thoáng mát- Tặng full nội thất cao cấp- Hẻm ô tô, khu nhà cao tầng dân trí cao- Gần AEON Bình Tân, KCN – thuận tiện di chuyển Q6, Q5, Q11- Giá: 7.8 tỷ Thương lượngLiên hệ sdt: 0974387012 Tuyển
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lô góc 2 mặt tiền hẻm xe hơi tỉnh lộ 10 – cực thoáng", có mã số #323777, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu