Lô góc 84m² không lộ giới – hẻm tải sát mặt tiền – sẵn dòng tiền chỉ 7.x tỷ!
Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 900 triệu
84 m2 (4x21)
5 pn
6 wc
24-05-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí đắc địa:
Tân Kỳ Tân Quý, ngay chợ Gò Xoài.
Chỉ 5 phút qua Lê Thúc Hoạch (Tân Phú).
Khu vực sầm uất, tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì.
Thông số vàng:
Diện tích: 84m² – LÔ GÓC cực kỳ thông thoáng, KHÔNG LỘ GIỚI.
Hẻm: Xe tải chạy vi vu, sát mặt tiền.
Kết cấu & Công năng:
Nhà phía trước: Kết cấu 1 trệt 1 lầu, đầy đủ công năng cho gia đình ở thoải mái.
Phía sau: Dãy phòng trọ đang cho thuê ổn định.
Sẵn dòng tiền thu nhập: 10 triệu/tháng (vừa ở vừa có thu nhập thụ động cực đỉnh).
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
Tân Kỳ Tân Quý, ngay chợ Gò Xoài.
Chỉ 5 phút qua Lê Thúc Hoạch (Tân Phú).
Khu vực sầm uất, tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì.
Thông số vàng:
Diện tích: 84m² – LÔ GÓC cực kỳ thông thoáng, KHÔNG LỘ GIỚI.
Hẻm: Xe tải chạy vi vu, sát mặt tiền.
Kết cấu & Công năng:
Nhà phía trước: Kết cấu 1 trệt 1 lầu, đầy đủ công năng cho gia đình ở thoải mái.
Phía sau: Dãy phòng trọ đang cho thuê ổn định.
Sẵn dòng tiền thu nhập: 10 triệu/tháng (vừa ở vừa có thu nhập thụ động cực đỉnh).
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lô góc 84m² không lộ giới – hẻm tải sát mặt tiền – sẵn dòng tiền chỉ 7.x tỷ!", có mã số #323177, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu