Mặt tiền chuẩn 5m - hẻm xe hơi thông - 4 tầng lầu - 82m2 - nguyễn văn khối - trung tâm gò vấp - ???? nhĩnh 12 tỷ (tl chính chủ)
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP HCM
12 tỷ 900 triệu
82 m2 (5x16.5)
4 pn
6 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
- Vị trí VIP trong khu, TTGV di chuyển thuận tiện, dân trí cao, gần chợ, trường học các cấp,..
- Đường trước nhà 6m, ô tô thông, chủ để lại FULL Nội Thất xịn xò
- Nhà 4 tầng BTCT, (5 x 16.5m) trệt + 2 lầu + sân thượng
- Gồm 4 PN Master ( WC khép kín ) Pk, bếp, phòng thờ, sân trước sau, ô tô ngủ trong nhà
- Sổ hồng 2026 chính chủ đang ở, công nhận hoàn công đủ, sổ cất két sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
- Đường trước nhà 6m, ô tô thông, chủ để lại FULL Nội Thất xịn xò
- Nhà 4 tầng BTCT, (5 x 16.5m) trệt + 2 lầu + sân thượng
- Gồm 4 PN Master ( WC khép kín ) Pk, bếp, phòng thờ, sân trước sau, ô tô ngủ trong nhà
- Sổ hồng 2026 chính chủ đang ở, công nhận hoàn công đủ, sổ cất két sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền chuẩn 5m - hẻm xe hơi thông - 4 tầng lầu - 82m2 - nguyễn văn khối - trung tâm gò vấp - ???? nhĩnh 12 tỷ (tl chính chủ)", có mã số #319905, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu