Mặt tiền kinh doanh chợ vải phú thọ hoà – 74m² ngang 5.3 – 2 tầng nhỉnh 8
Đường Đỗ Đức Dục, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 600 triệu
74 m2 (53x15)
4 pn
2 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí: ngay chợ vải Phú Thọ Hoà, khu buôn bán sầm uất, sát chợ F18
Kết nối nhanh Nguyễn Sơn, Luỹ Bán Bích, tiện di chuyển toàn khu
Diện tích: 74m², ngang 5.3m – bề ngang đẹp, dễ khai thác
Kết cấu: 2 tầng gồm 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, WC – công năng đầy đủ
Điểm cộng: phía sau có hẻm thoáng, thuận tiện nhập hàng – thoát hàng, vừa ở vừa kinh doanh hay cho thuê
Phù hợp: kinh doanh đa ngành (vải, shop, kho, văn phòng) hoặc ở kết hợp kinh doanh
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền chợ – lưu lượng khách cực cao, buôn bán ngày đêm
Ngang lớn hiếm trong khu – dễ trưng bày, tối ưu doanh thu
Nhà sẵn vào sử dụng ngay, không cần sửa nhiều
???? Pháp lý: sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
☎️ Lh Quốc:xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính ch
Vị trí: ngay chợ vải Phú Thọ Hoà, khu buôn bán sầm uất, sát chợ F18
Kết nối nhanh Nguyễn Sơn, Luỹ Bán Bích, tiện di chuyển toàn khu
Diện tích: 74m², ngang 5.3m – bề ngang đẹp, dễ khai thác
Kết cấu: 2 tầng gồm 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, WC – công năng đầy đủ
Điểm cộng: phía sau có hẻm thoáng, thuận tiện nhập hàng – thoát hàng, vừa ở vừa kinh doanh hay cho thuê
Phù hợp: kinh doanh đa ngành (vải, shop, kho, văn phòng) hoặc ở kết hợp kinh doanh
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền chợ – lưu lượng khách cực cao, buôn bán ngày đêm
Ngang lớn hiếm trong khu – dễ trưng bày, tối ưu doanh thu
Nhà sẵn vào sử dụng ngay, không cần sửa nhiều
???? Pháp lý: sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
☎️ Lh Quốc:xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính ch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kinh doanh chợ vải phú thọ hoà – 74m² ngang 5.3 – 2 tầng nhỉnh 8", có mã số #317798, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu