Mặt tiền đường số - tân qui - quận 7 - 82m2 - 4 tầng - kinh doanh - 15 tỷ
Đường 17, Phường Tân Quy, Quận 7, TP HCM
15 tỷ
82 m2 (35x23.4)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng+ Tổng 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 2 bếp.+ Mặt tiền đường kinh doanh sầm uất, sát ngay chợ, 2-3 trường học.+ Phía trước đang cho thuê bán tập hoá 20tr/tháng+ Khu vực vip Quận 7, hiếm nhà bán.+ Nối liền đường Mai Văn Vinh với đường số 10.(CGTHAM.17)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền đường số - tân qui - quận 7 - 82m2 - 4 tầng - kinh doanh - 15 tỷ", có mã số #309255, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu