Mặt tiền khu bên sông hiệp bình chánh – 4 tầng 116m² – kinh doanh tốt – 17.9 tỷ
Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
17 tỷ 900 triệu
116 m2 (68x17)
4 pn
5 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NGỘP BANK – MẶT TIỀN KHU BÊN SÔNG HIỆP BÌNH CHÁNH – 4 TẦNG – 116M2 – CHỈ 17,9 TỶ ????
• Mặt tiền kinh doanh, khu VIP bên sông, đường xe tải né nhau – buôn bán cực tốt.
• Diện tích 116m2 (6.8x17) vuông đẹp – hiếm ngang lớn.
• Nhà 4 tầng đúc, 4PN – 5WC – ở + kinh doanh đều tối ưu.
• Gần Chợ Hiệp Bình Chánh, Gigamall – kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, QL13.
???? NGỘP BANK – MẶT TIỀN KHU BÊN SÔNG HIỆP BÌNH CHÁNH – 4 TẦNG – 116M2 – CHỈ 17,9 TỶ ????
• Mặt tiền kinh doanh, khu VIP bên sông, đường xe tải né nhau – buôn bán cực tốt.
• Diện tích 116m2 (6.8x17) vuông đẹp – hiếm ngang lớn.
• Nhà 4 tầng đúc, 4PN – 5WC – ở + kinh doanh đều tối ưu.
• Gần Chợ Hiệp Bình Chánh, Gigamall – kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, QL13.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 116 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền khu bên sông hiệp bình chánh – 4 tầng 116m² – kinh doanh tốt – 17.9 tỷ", có mã số #308948, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu