Mặt tiền kinh doanh giáp lê thúc hoạch – 103m2 ngang 6 – 4 tầng – giá chỉ 7.x
Đường Số 13A, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 900 triệu
103 m2 (6x22)
4 pn
3 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mặt tiền vị trí đẹp, ngay khu Lê Thúc Hoạch, khu dân cư hiện hữu, kinh doanh đa ngành nghề.
Vị trí:
Mặt tiền đường thông thoáng, khu vực sầm uất
Giáp Lê Thúc Hoạch, di chuyển nhanh ra Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Trương Vĩnh Ký
Gần trường học các cấp, công viên, tiện ích đầy đủ
5 phút đến Aeon Mall Tân Phú
Diện tích: 103m² ngang 6, diện tích chuẩn
Kết cấu:
Nhà 4 tầng kiên cố
Sân để xe rộng rãi
Phòng khách, bếp, nhiều phòng ngủ đầy đủ công năng
Sân thượng thoáng, có thể cải tạo thành khu BBQ, café chill
Giếng trời lấy sáng tự nhiên, nhà luôn thoáng, ở rất mát
Phù hợp:
Ở kết hợp kinh doanh
Vị trí:
Mặt tiền đường thông thoáng, khu vực sầm uất
Giáp Lê Thúc Hoạch, di chuyển nhanh ra Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Trương Vĩnh Ký
Gần trường học các cấp, công viên, tiện ích đầy đủ
5 phút đến Aeon Mall Tân Phú
Diện tích: 103m² ngang 6, diện tích chuẩn
Kết cấu:
Nhà 4 tầng kiên cố
Sân để xe rộng rãi
Phòng khách, bếp, nhiều phòng ngủ đầy đủ công năng
Sân thượng thoáng, có thể cải tạo thành khu BBQ, café chill
Giếng trời lấy sáng tự nhiên, nhà luôn thoáng, ở rất mát
Phù hợp:
Ở kết hợp kinh doanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 103 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kinh doanh giáp lê thúc hoạch – 103m2 ngang 6 – 4 tầng – giá chỉ 7.x", có mã số #317219, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu