80triệu/m2 sở hữu căn góc mới tinh gần tên lửa - 85m2 - 3 tầng - sát aeon mall bình tân - hxh - 6.9 tỷ(tl)
Đường Tên Lửa, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
85 m2 (5x17)
4 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ CĂN GÓC MỚI TINH 80TRIỆU/M2 SỞ HỮU NGAY - SÁT AEON MALL BÌNH TÂN - 5x17M - GIÁ 6.9 TỶ• Diện tích: 85m2(4x17m). Sổ vuông vắn.• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu mới tinh. 4 Phòng ngủ, 3 WC.• Ưu điểm: Nhà căn góc cực thoáng. Hẻm 6m xe hơi thông thoáng. Cách Aeon Mall chỉ 2 phút.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh.• Giá bán: 6.9 tỷ (tl).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "80triệu/m2 sở hữu căn góc mới tinh gần tên lửa - 85m2 - 3 tầng - sát aeon mall bình tân - hxh - 6.9 tỷ(tl)", có mã số #317942, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu