Ngộp bank bán gấp nhà 2 mặt tiền 4x 18 –hxh 10m, tphcm
Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 300 triệu
72 m2 (4x18)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NGỘP BANK BÁN GẤP NHÀ 2 MẶT TIỀN 4x 18 –HXH 10m, TPHCM
* Vị trí: Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc (sát Bình Phú)- Nhà 2 mặt tiền trước – sau, thông thoáng, khu dân cư an ninh- Diện tích: 72M2(4m x 18m)- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu- Nhà mới, dọn vào ở ngay
=> Giá bán: 7,3 tỷ (còn thương lượng)=>Liên hệ sdt : 0812 307 727
* Vị trí: Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc (sát Bình Phú)- Nhà 2 mặt tiền trước – sau, thông thoáng, khu dân cư an ninh- Diện tích: 72M2(4m x 18m)- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu- Nhà mới, dọn vào ở ngay
=> Giá bán: 7,3 tỷ (còn thương lượng)=>Liên hệ sdt : 0812 307 727
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank bán gấp nhà 2 mặt tiền 4x 18 –hxh 10m, tphcm", có mã số #317757, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu