Gần ngã tư bốn xã - 4 tầng - 4 phòng ngủ - sát tân phú - nhỉnh 4.9 tỷ (tl)
Đường Số 14A, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
4 tỷ 900 triệu
40 m2 (4x10)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ 4 TẦNG KIÊN CỐ - SÁT TÂN PHÚ - GIÁ CHỈ HƠN 4 TỶ Vị trí đẹp tại Bình Hưng Hòa A, Bình Tân – Ngay ngã tư Bốn Xã.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gần ngã tư bốn xã - 4 tầng - 4 phòng ngủ - sát tân phú - nhỉnh 4.9 tỷ (tl)", có mã số #317715, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu