Mặt tiền kinh doanh tây sơn, tân phú - 5 tầng - lô góc thoáng - 74m2 - chỉ 8.98tỷ
Đường Tây Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 980 triệu
74 m2 (405x18.35)
5 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN TÂY SƠN - NGAY CHỢ TÂN HƯƠNG - KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀChủ cần bán gấp để mua biệt thự hưởng thụ, hạ giá sập sàn căn nhà tâm huyết mặt tiền đường Tây Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú:- Vị trí vàng: Ngay sát chợ Tân Hương, Khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm, đa ngành nghề.- Diện tích: 74.3m² (4.05m x 18.35m) - Sổ vuông đét, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà 5 tầng (trệt, 3 lầu, sân thượng) cực kỳ kiên cố.• Gồm 5PN (có 2 phòng Master), 4WC, phòng thờ.• Nhà chủ tự xây rất kỹ, đẹp từng cm, có sân sau và giếng trời cực thoáng mát.- Tiện ích: Có sẵn máy nước nóng năng lượng mặt trời, nhà lô góc cực thoáng nhưng không bị mất diện tích.
- Đường + lề đường 2.5m để xe thoải mái,- Pháp lý: Chuẩn chỉ, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay. Giá mới cực sốc: 8.98 Tỷ (Còn bớt lộc cho khách thiện chí).
- Đường + lề đường 2.5m để xe thoải mái,- Pháp lý: Chuẩn chỉ, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay. Giá mới cực sốc: 8.98 Tỷ (Còn bớt lộc cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 405 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kinh doanh tây sơn, tân phú - 5 tầng - lô góc thoáng - 74m2 - chỉ 8.98tỷ", có mã số #317753, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu