Mặt tiền lô góc – bình thạnh – 6 tầng – ngang 4.5m – 18 tỷ
Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
18 tỷ
72 m2 (45x20)
6 pn
5 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN LÔ GÓC – BÌNH THẠNH – 6 TẦNG – NGANG 4.5M – 18 TỶ
• Diện tích: 4.5 x 20m • Kết cấu: 6 tầng BTCT kiên cốTầng trệt kinh doanh + khoLầu 1: phòng kháchLầu 2: bếp rộngLầu 3: phòng làm việc/kinh doanhLầu 4: phòng masterLầu 5: phòng thờ + sân thượng • Lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền + hẻm xe tải • Không dính lộ giới, thuận tiện đậu xe, giao nhận hàng • Vị trí trung tâm Bình Thạnh, kết nối linh hoạt • Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ • Phù hợp: spa, thẩm mỹ, showroom, văn phòng, đào tạo • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá: 18 tỷ (đã giảm mạnh, còn thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
• Diện tích: 4.5 x 20m • Kết cấu: 6 tầng BTCT kiên cốTầng trệt kinh doanh + khoLầu 1: phòng kháchLầu 2: bếp rộngLầu 3: phòng làm việc/kinh doanhLầu 4: phòng masterLầu 5: phòng thờ + sân thượng • Lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền + hẻm xe tải • Không dính lộ giới, thuận tiện đậu xe, giao nhận hàng • Vị trí trung tâm Bình Thạnh, kết nối linh hoạt • Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ • Phù hợp: spa, thẩm mỹ, showroom, văn phòng, đào tạo • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá: 18 tỷ (đã giảm mạnh, còn thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền lô góc – bình thạnh – 6 tầng – ngang 4.5m – 18 tỷ", có mã số #309533, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu