Mặt tiền nguyễn sơn – kinh doanh đỉnh – dts 78m2 ngang 5 – chỉ 5.x tỷ
Đường Lê Đại, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
39 m2 (49x8)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp mặt tiền ngay Nguyễn Sơn, phường Phú Thọ Hòa, khu kinh doanh sầm uất bậc nhất khu vực, gần chợ F18, lưu lượng xe qua lại đông đúc, phù hợp đa ngành nghề.
Diện tích 78m² ngang 5m, sổ nở hậu tài lộc, phong thủy tốt.
Kết cấu 2 tầng gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC đầy đủ công năng, nhà còn ở tốt – chỉ cần dọn vào là ở và kinh doanh ngay.
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 78m² ngang 5m, sổ nở hậu tài lộc, phong thủy tốt.
Kết cấu 2 tầng gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC đầy đủ công năng, nhà còn ở tốt – chỉ cần dọn vào là ở và kinh doanh ngay.
Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 49 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền nguyễn sơn – kinh doanh đỉnh – dts 78m2 ngang 5 – chỉ 5.x tỷ", có mã số #317527, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu