Mặt tiền - phan văn trị - bình thạnh - chính chủ - hẻm 8m - thông tứ tung - ngang 5.2 siêu hiếm - 8.9 tỷ - còn tl - chdv
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
8 tỷ 900 triệu
62 m2 (52x12)
2 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
BÌNH THẠNH HẺM 8M THÔNG - CẠNH MẶT TIỀN NGANG CHUẨN 5.2 - KLG - KQH PHÙ HỢP XÂY SIÊU VỚI SIÊU PHẨM.
Mô tả:+ Thiết kế 1 Trệt, 1 Lầu, 2PN, 2 WC, Sân để xe rộng.
+ Vị trí sát đường chính, trước nhà 8m, thuận tiện ở, kinh doanh, văn phòng.
+ Sổ đẹp, hoàn công đủ. Mua bán nhanh.
+ SHR, hoàn công đủ, công chứng ngay...
Mô tả:+ Thiết kế 1 Trệt, 1 Lầu, 2PN, 2 WC, Sân để xe rộng.
+ Vị trí sát đường chính, trước nhà 8m, thuận tiện ở, kinh doanh, văn phòng.
+ Sổ đẹp, hoàn công đủ. Mua bán nhanh.
+ SHR, hoàn công đủ, công chứng ngay...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền - phan văn trị - bình thạnh - chính chủ - hẻm 8m - thông tứ tung - ngang 5.2 siêu hiếm - 8.9 tỷ - còn tl - chdv", có mã số #308451, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu