Mặt tiền sầm uất tân sơn nhì – 83m2 – 2 tầng - sẵn dòng tiền chỉ 12.x tl
Đường Gò Dầu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
12 tỷ 800 triệu
83 m2 (4x21)
2 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền Tân Sơn Nhì, khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm, vị trí đẹp gần Aeon Mall Tân Phú, kết nối nhanh Gò Dầu, Trương Vĩnh Ký, Lũy Bán Bích…
Diện tích 83m2, ngang đẹp, phù hợp đa ngành nghề kinh doanh, mở showroom, spa, văn phòng, cho thuê giữ tiền.
Kết cấu 2 tầng BTCT chắc chắn, thiết kế thông suốt, tối ưu làm mặt bằng kinh doanh kết hợp ở. ( Đang cho thuê nên sẵn dòng tiền )
Pháp lý chuẩn, sổ riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc:xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 83m2, ngang đẹp, phù hợp đa ngành nghề kinh doanh, mở showroom, spa, văn phòng, cho thuê giữ tiền.
Kết cấu 2 tầng BTCT chắc chắn, thiết kế thông suốt, tối ưu làm mặt bằng kinh doanh kết hợp ở. ( Đang cho thuê nên sẵn dòng tiền )
Pháp lý chuẩn, sổ riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc:xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền sầm uất tân sơn nhì – 83m2 – 2 tầng - sẵn dòng tiền chỉ 12.x tl", có mã số #309767, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu