Mặt tiền vip tô hiệu – 74m2 – tiềm năng ra 2 mặt tiền chỉ 8.3 tỷ tl
Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 300 triệu
74 m2 (4x18.5)
2 pn
1 wc
30-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí đắc địa: mặt tiền khu VIP Tô Hiệu, liền kề Đầm Sen, Quận 6, ngã 4 Xã
Kết nối nhanh Hoà Bình, Luỹ Bán Bích – khu vực kinh doanh sầm uất
Diện tích: 74m², vuông A4 chuẩn đẹp
Kết cấu: trệt lửng đúc thật, đầy đủ công năng, vào ở ngay
Phù hợp: kinh doanh đa ngành, cải tạo khai thác dòng tiền hoặc xây mới
Điểm nổi bật:
Khu dân cư đông đúc, tiện ích bao quanh
Tiềm năng tăng giá cao khi quy hoạch hình thành 2 mặt tiền
Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc giữ tiền lâu dài
Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 8.3 tỷ (thương lượng)
☎️ Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Vị trí đắc địa: mặt tiền khu VIP Tô Hiệu, liền kề Đầm Sen, Quận 6, ngã 4 Xã
Kết nối nhanh Hoà Bình, Luỹ Bán Bích – khu vực kinh doanh sầm uất
Diện tích: 74m², vuông A4 chuẩn đẹp
Kết cấu: trệt lửng đúc thật, đầy đủ công năng, vào ở ngay
Phù hợp: kinh doanh đa ngành, cải tạo khai thác dòng tiền hoặc xây mới
Điểm nổi bật:
Khu dân cư đông đúc, tiện ích bao quanh
Tiềm năng tăng giá cao khi quy hoạch hình thành 2 mặt tiền
Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc giữ tiền lâu dài
Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 8.3 tỷ (thương lượng)
☎️ Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền vip tô hiệu – 74m2 – tiềm năng ra 2 mặt tiền chỉ 8.3 tỷ tl", có mã số #310865, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu