Mình cần nhượng lại mặt bằng gấp tại 216 đường 422b xã vân canh, huyện hoài đức, hà nội
Đường Tỉnh lộ 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6.5 triệu
65 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
MÌNH CẦN NHƯỢNG LẠI MẶT BẰNG GẤP TẠI 216 ĐƯỜNG 422B XÃ VÂN CANH, HUYỆN HOÀI ĐỨC, HÀ NỘI
- Địa chỉ: 216 đường 422B, Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội- Khu vực đông dân cư, nhiều khách quen, gần chợ và các trường học nên lượng sinh viên rất đông, phù hợp kinh doanh ăn uống, đồ uống, tạp hóa, salon, spa…- Thông tin mặt bằng:+ Diện tích: 50m2+ Có gác xép: 15m2+ Nhà mặt đường, mới xây, rộng rãi và thoáng đẹp- Giá thuê: 6,5 triệu/tháng- Ưu đãi cho bạn nào thuê lâu dài:+ Tặng tiền nhà tháng 6+ Tháng 7 chỉ còn 5 triệu+ Từ tháng 8 bắt đầu tính 6,5 triệu/tháng- Quán hiện đang có lượng khách quen ổn định, vào là có thể kinh doanh luôn.
=>Liên hệ: 0917892249
- Địa chỉ: 216 đường 422B, Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội- Khu vực đông dân cư, nhiều khách quen, gần chợ và các trường học nên lượng sinh viên rất đông, phù hợp kinh doanh ăn uống, đồ uống, tạp hóa, salon, spa…- Thông tin mặt bằng:+ Diện tích: 50m2+ Có gác xép: 15m2+ Nhà mặt đường, mới xây, rộng rãi và thoáng đẹp- Giá thuê: 6,5 triệu/tháng- Ưu đãi cho bạn nào thuê lâu dài:+ Tặng tiền nhà tháng 6+ Tháng 7 chỉ còn 5 triệu+ Từ tháng 8 bắt đầu tính 6,5 triệu/tháng- Quán hiện đang có lượng khách quen ổn định, vào là có thể kinh doanh luôn.
=>Liên hệ: 0917892249
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình cần nhượng lại mặt bằng gấp tại 216 đường 422b xã vân canh, huyện hoài đức, hà nội", có mã số #320995, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu