Newtatco vĩnh phúc - ba đình 72m 2pn, đẹp ở ngay, nhỉnh 7 tỷ
Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
7 tỷ 350 triệu
72 m2 (7x11)
2 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán nhanh căn hộ chung cư Newtatco khu 7,2ha Vĩnh Phúc - Ba Đình.
+ DT 72m2 thiết kế 2PN vô cùng hợp lý.
+ Nội thất đẹp về ở ngay, tiện ích xung quanh chẳng thiếu gì.
+ Dân trí tốt, giao thông thuận tiện ra Bưởi - Vĩnh Phúc - Đội Cấn - Hoàng Ho
Cần bán nhanh căn hộ chung cư Newtatco khu 7,2ha Vĩnh Phúc - Ba Đình.
+ DT 72m2 thiết kế 2PN vô cùng hợp lý.
+ Nội thất đẹp về ở ngay, tiện ích xung quanh chẳng thiếu gì.
+ Dân trí tốt, giao thông thuận tiện ra Bưởi - Vĩnh Phúc - Đội Cấn - Hoàng Ho
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Newtatco vĩnh phúc - ba đình 72m 2pn, đẹp ở ngay, nhỉnh 7 tỷ", có mã số #308221, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu