Ngân hàngđịnh giá 7.2 tỷ - chủ bán 7.2 tl - trung tâm tân phú - 66m2 ngang 4.4
Đường Cách Mạng, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
66 m2 (44x15)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đẹp trung tâm Tân Phú, khu dân cư ổn định, thuận tiện di chuyển các trục Lũy Bán Bích, Thoại Ngọc Hầu, Âu Cơ, Độc Lập, Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu vài phút sang Tân Bình.
Diện tích: 4.4 x 15m công nhận 66m2.Kết cấu: Trệt, lầu gồm 2PN - 2WC, đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ.Nhà phù hợp ở lâu dài, cho thuê hoặc mua giữ tiền rất tốt.
Pháp lý chuẩn, sẵn sàng công chứng giao dịch nhanh.( TV - 7.2 )
Lh Quốc: 0903.680.148 – 0389.771.977 xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Vị trí đẹp trung tâm Tân Phú, khu dân cư ổn định, thuận tiện di chuyển các trục Lũy Bán Bích, Thoại Ngọc Hầu, Âu Cơ, Độc Lập, Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu vài phút sang Tân Bình.
Diện tích: 4.4 x 15m công nhận 66m2.Kết cấu: Trệt, lầu gồm 2PN - 2WC, đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ.Nhà phù hợp ở lâu dài, cho thuê hoặc mua giữ tiền rất tốt.
Pháp lý chuẩn, sẵn sàng công chứng giao dịch nhanh.( TV - 7.2 )
Lh Quốc: 0903.680.148 – 0389.771.977 xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngân hàngđịnh giá 7.2 tỷ - chủ bán 7.2 tl - trung tâm tân phú - 66m2 ngang 4.4", có mã số #320650, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu