Ngay aeon tân phú – 2 mặt hẻm tải thông – sẵn dòng tiền – 3 tầng – 64m – nhỉnh 6
Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 290 triệu
64 m2 (4x16)
4 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí trung tâm, sát Aeon Mall, Celadon City, khu cao tầng hiện hữu, dân trí tốtKết nối nhanh Bờ Bao Tân Thắng, Tân Kỳ Tân Quý, Lê Trọng Tấn
Diện tích 64m², khuôn đất chuẩnHẻm tải thông, xe tải ra vào thoải mái
Kết cấu 3 tầng, đầy đủ công năngHiện chia 2 căn riêng biệt1 căn chủ ở, 1 căn cho thuê sẵn dòng tiền
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Phù hợp vừa ở vừa khai thác dòng tiền
Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 64m², khuôn đất chuẩnHẻm tải thông, xe tải ra vào thoải mái
Kết cấu 3 tầng, đầy đủ công năngHiện chia 2 căn riêng biệt1 căn chủ ở, 1 căn cho thuê sẵn dòng tiền
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Phù hợp vừa ở vừa khai thác dòng tiền
Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngay aeon tân phú – 2 mặt hẻm tải thông – sẵn dòng tiền – 3 tầng – 64m – nhỉnh 6", có mã số #311205, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu