Ngay chợ tân hương – mặt tiền kinh doanh – 84m2 – 3 tầng – chỉ 11 tl
Đường Trịnh Lỗi, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
11 tỷ
84 m2 (4x21)
4 pn
3 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp ngay Chợ Tân Hương, khu vực sầm uất ngày đêm, gần Cao đẳng Giao Thông Vận Tải 3, kết nối Tân Hương, Văn Cao, Nguyễn Sơn…
Diện tích: 84m² – diện tích chuẩn, sổ vuông vứcKết cấu: trệt 2 lầu sân thượng BTCT kiên cốCông năng đầy đủ: sân để xe, mặt bằng kinh doanh, sân thượng, giếng trời cực sáng thoáng
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền kinh doanh cực tốt, khu đông đúc
Ngay chợ – lưu lượng người qua lại cao
Phù hợp mở shop, spa, văn phòng, cho thuê
Nhà kiên cố, vào ở và kinh doanh ngay
Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 84m² – diện tích chuẩn, sổ vuông vứcKết cấu: trệt 2 lầu sân thượng BTCT kiên cốCông năng đầy đủ: sân để xe, mặt bằng kinh doanh, sân thượng, giếng trời cực sáng thoáng
Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền kinh doanh cực tốt, khu đông đúc
Ngay chợ – lưu lượng người qua lại cao
Phù hợp mở shop, spa, văn phòng, cho thuê
Nhà kiên cố, vào ở và kinh doanh ngay
Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngay chợ tân hương – mặt tiền kinh doanh – 84m2 – 3 tầng – chỉ 11 tl", có mã số #310266, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu