TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Ngọc thuỵ 6 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, chỉ 10.9 tỷ
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ 900 triệu
33 m2 (6x3.8)
3 pn
4 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Ngọc Thuỵ 6 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, chỉ 10.9 tỷ
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, sát công viên, gần trường quốc tế Việt Pháp
-Diện tích 33m x 6 tầng, thang máy, 3 ngủ khép kín, ôtô đỗ cửa
-Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 10.9 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, sát công viên, gần trường quốc tế Việt Pháp
-Diện tích 33m x 6 tầng, thang máy, 3 ngủ khép kín, ôtô đỗ cửa
-Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 10.9 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Ngọc thuỵ 6 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, chỉ 10.9 tỷ", có mã số #307777, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu