Ngọc thuỵ, 7 tầng thang máy, ôtô tránh, kinh doanh, full nội thất
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
16 tỷ 800 triệu
54 m2 (43x12.5)
4 pn
6 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Ngọc Thuỵ, 7 tầng thang máy, ôtô tránh, kinh doanh, full nội thất
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần khu đô thị Khai Sơn, trường quốc tế Việt Pháp
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 54m x 7 tầng, mặt tiền 4.3m
+ Tổng 4 ngủ master, gara 7 chỗ, thang máy, điều hoà âm trần, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 16.8 tỷ ( thương lượng trực tiếp với chủ nhà )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần khu đô thị Khai Sơn, trường quốc tế Việt Pháp
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 54m x 7 tầng, mặt tiền 4.3m
+ Tổng 4 ngủ master, gara 7 chỗ, thang máy, điều hoà âm trần, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 16.8 tỷ ( thương lượng trực tiếp với chủ nhà )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngọc thuỵ, 7 tầng thang máy, ôtô tránh, kinh doanh, full nội thất", có mã số #308380, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu