Ngộp bank 18 tỷ chào bán chỉ 38tr/m2 tòa nhà ngay chợ bình thành 994m2 dòng tiền 100tr/th
Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
38 tỷ
994 m2 (20x50)
46 pn
20 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Ngộp Bank 18 tỷ Chào bán chỉ 38tr/m2 tòa nhà ngay chợ Bình Thành 994m2 dòng tiền 100tr/th
Diện tích :994m2 ngang 12 dài 45m nở hậu tài lộc 50m -Full thổ cư
Kết cấu :Gồm 46 phòng cho thuê -1 kiot-1 nhà 2 tầng đúc -Đang có sẵn dòng tiền 100tr/th
Vị trí ;Vài bước chân ra chợ Bình Thành ,hẻm 7m thông Kinh Doanh mọi ngành nghề
Phù hợp làm tòa nhà văn phòng CTY-cải tao thành CHDV cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:38 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-KHO XƯỞNG
Diện tích :994m2 ngang 12 dài 45m nở hậu tài lộc 50m -Full thổ cư
Kết cấu :Gồm 46 phòng cho thuê -1 kiot-1 nhà 2 tầng đúc -Đang có sẵn dòng tiền 100tr/th
Vị trí ;Vài bước chân ra chợ Bình Thành ,hẻm 7m thông Kinh Doanh mọi ngành nghề
Phù hợp làm tòa nhà văn phòng CTY-cải tao thành CHDV cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:38 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-KHO XƯỞNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 994 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 46 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank 18 tỷ chào bán chỉ 38tr/m2 tòa nhà ngay chợ bình thành 994m2 dòng tiền 100tr/th", có mã số #310500, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu