Ngộp bank giảm 550tr! nhà 2 tầng 51m² – hẻm ô tô – tỉnh lộ 43 – 3.95 tỷ
Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 950 triệu
51 m2 (45x13)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NGỘP BANK – GIẢM 550TR – BÁN GẤP NHÀ 2 TẦNG – HẺM XE HƠI – CHỈ 3,95 TỶ ????
+ Nhà mới 1 trệt 1 lầu, 2PN – dọn vào ở ngay, không tốn chi phí sửa.
+ Diện tích 51m2 (4.5m ngang) – gọn gàng, dễ mua, dễ bán lại.
+ Hẻm xe hơi sát mặt tiền – tiện ở, tiện kinh doanh nhỏ.
+ Kết nối nhanh Tỉnh Lộ 43, Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu – đi đâu cũng tiện.
+ Giá 3,95 tỷ – giảm sâu, rẻ hơn nhiều căn cùng khu.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công, công chứng ngay.
+ Nhà mới 1 trệt 1 lầu, 2PN – dọn vào ở ngay, không tốn chi phí sửa.
+ Diện tích 51m2 (4.5m ngang) – gọn gàng, dễ mua, dễ bán lại.
+ Hẻm xe hơi sát mặt tiền – tiện ở, tiện kinh doanh nhỏ.
+ Kết nối nhanh Tỉnh Lộ 43, Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu – đi đâu cũng tiện.
+ Giá 3,95 tỷ – giảm sâu, rẻ hơn nhiều căn cùng khu.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công, công chứng ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank giảm 550tr! nhà 2 tầng 51m² – hẻm ô tô – tỉnh lộ 43 – 3.95 tỷ", có mã số #308963, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu